Bộ chuyển đổi điện Sin Chuẩn STA-2000W-Bộ Đổi Nguồn 12VDC-24VDC sang 220V Sin Chuẩn 2000w
Thương hiệu: Đang cập nhật Loại: Đang cập nhật
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: Đang cập nhật
Cam kết của chúng tôi
  • cam kết Cam kết 100% chính hãng
  • cam kết Hoàn tiền 111% nếu hàng giả
  • cam kết Giao tận tay khách hàng
  • cam kết Mở hộp kiểm tra nhận hàng
  • cam kết Hỗ trợ 24/7
  • cam kết Đổi trả trong 7 ngày
NHẬP MÃ XXXX
ĐỂ GIẢM 100K
CHÚNG TÔI LUÔN SẴN SÀNG
ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN
Hỗ trợ trực tuyến
Để được hỗ trợ tốt nhất. Hãy gọi
Hoặc
Chat hỗ trợ trực tuyến
Chat với chúng tôi
Miễn phí vẫn chuyển
Miễn phí vẫn chuyển Cho tất cả đơn hàng trong nội thành Hồ Chí Minh
Miễn phí đổi - trả
Miễn phí đổi - trả Đối với sản phẩm lỗi sản xuất hoặc vận chuyển
Hỗ trợ nhanh chóng
Hỗ trợ nhanh chóng Gọi Hotline: 0914482135 để được hỗ trợ ngay lập tức
Ưu đãi thành viên
Ưu đãi thành viên Đăng ký thành viên để được nhận được nhiều khuyến mãi
SOYER TECH Pure Sine Inverter 2000W là một bộ chuyển đổi nguồn sóng sin chuẩn, được thiết kế để chuyển đổi nguồn điện một chiều (DC) 12V/24V thành nguồn điện xoay chiều (AC) 220V-240V.
Đặc điểm chính của sản phẩm:
Model : 2000W -STA
Công suất: Công suất đỉnh là 2000W-Công suất liên tục là 1000W và
Điện áp: Đầu vào là 12VDC/24VDC và đầu ra là 220-240VAC với tần số 50Hz.
Hiệu suất: Hiệu suất chuyển đổi lên tới 95%.
Tính năng bổ sung:
Màn hình LCD thông minh, hiển thị các thông số như điện áp đầu vào/đầu ra, dung lượng pin và tần số.
Tích hợp bộ điều khiển từ xa có thể tháo rời.
Có các cổng sạc USB-A (QC18W) và Type-C (PD30W).
Sản phẩm có nhiều hệ thống bảo vệ như bảo vệ quá tải, quá nhiệt, quá áp và thấp áp.
Các loại pin áp dụng :Pin axit chì / pin lithium / pin gel / pin nước
Công suất liên tục và công suất cực đại : 1000W/2000W
Tần số: 50HZ/60HZ
Dạng sóng : Sóng sin chuẩn
Độ méo hài tổng thể : THD<3%
Không có dòng điện tải : 13V:880mA/26V:640mA
Bảo vệ điện áp đầu vào thấp : 12V:10V±0.5V 24V:20V±0.5V
Bảo vệ quá áp đầu vào : 12V:15,6V±0,5V 24V:31,2V±0,5V
Điều khiển quạt: Quạt phía trước bắt đầu ở nhiệt độ 45°C. Quạt phía sau bắt đầu ở nhiệt độ 60°C
Bảo vệ quá nhiệt : Quá nhiệt ở 80°C Phục hồi ở 60°C
Chức năng bảo vệ : Thấp áp / Quá áp / Quá tải / Ngắn mạch / Quá nhiệt / Kết nối ngược
Mô tả mã lỗi LCD
E1: Bảo vệ quá tải
E2: Bảo vệ dưới điện áp
E3: Ngắn mạch đầu ra hoặc quá nhiệt thiết bị
E4: Bảo vệ quá áp
STE Power Energy
Bộ chuyển đổi nguồn
STA 2000W 12V 24V
  • Khuyến mãiÁp dụng Phiếu quà tặng/ Mã giảm giá theo ngành hàng.
  • Khuyến mãiGiảm giá 10% khi mua từ 5 sản phẩm trở lên.
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Trân trọng cảm ơn.
Có thể bạn đang tìm
Tìm kiếm Blog này
MẠCH JK PHIÊN BẢN MỚI V19 CÂN BẰNG 1A -16S - 100A | Có giao tiếp - Hàng chính hãng kèm phụ kiện